page_banner

ምርቶች

  • 10Gb/s SFP+ 1270nm/1330nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1270nm / 1330nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + BIDI በ 10GBASE-BX የኤተርኔት አገናኞች ውስጥ እንዲጠቀሙበት የተቀየሱ ናቸው። እነሱ ከ SFF-8431 ፣ SFF-8432 ፣ IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW ፣ SFF-8472 እና SFP + MSA ፣ FCC 47 CFR ክፍል 15 ፣ Class B እና Telcordia GR-468-CORE ጋር የሚጣጣሙ ናቸው። የኦፕቲካል ማስተላለፊያ ከ RoHS መስፈርት ጋር ይጣጣማል።
  • 10Gb/s SFP+ 1270nm/1330nm 20km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1270nm / 1330nm 20km DDM DFB LC optical transceiver

    TM-4DDDG / GD-243E ባለአቅጣጫ 10Gb / s (SFP +) አስተላላፊዎች አሁን ካለው የ SFP + ባለብዙ ምንጭ ስምምነት (ኤም.ኤስ.ኤ) ዝርዝር ጋር የሚጣጣሙ ናቸው ፡፡ እነሱ 10GBASE-LR / LW ኤተርኔት ፣ SONET OC-192 / SDH እና 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L ን ያከብራሉ።
    የኦፕቲካል ማስተላለፊያ ከ RoHS መስፈርት ጋር ይጣጣማል።
  • 10Gb/s SFP+ 1270nm/1330nm 40km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1270nm / 1330nm 40km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + BIDI በ 10GBASE-BX የኤተርኔት አገናኞች ውስጥ እንዲጠቀሙበት የተቀየሱ ናቸው። እነሱ ከ SFF-8431 ፣ SFF-8432 ፣ IEEE 802.3ae 10GBASE-ER / EW ፣ SFF-8472 እና SFP + MSA ፣ FCC 47 CFR ክፍል 15 ፣ Class B እና Telcordia GR-468-CORE ጋር የሚጣጣሙ ናቸው። የኦፕቲካል ማስተላለፊያ ከ RoHS መስፈርት ጋር ይጣጣማል።
  • 10Gb/s SFP+ 1490nm/1550nm 80kmm DDM EML LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1490nm / 1550nm 80kmm DDM EML LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + BIDI በ 10GBASE የኤተርኔት አገናኞች , ፋይበር ሰርጥ እና WDM ትግበራ ውስጥ እንዲጠቀሙበት የተቀየሱ ናቸው ፡፡ እነሱ ከ SFF-8431 ፣ SFF-8432 ፣ IEEE 802.3ae 10GBASE-ER / EW ፣ SFF-8472 እና SFP + MSA ፣ FCC 47 CFR ክፍል 15 ፣ Class B እና Telcordia GR-468-CORE ጋር የሚጣጣሙ ናቸው። የኦፕቲካል ማስተላለፊያ ከ RoHS መስፈርት ጋር ይጣጣማል።
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1270nm~1450nm 20km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1270nm ~ 1450nm 20km DDM DFB LC optical transceiver

    የ 10Gb / s SFP + CWDM ተከታታይ የኦፕቲካል ማስተላለፊያ ለ SFP + MSA SFF-8431 ዝርዝር መግለጫ ሙሉ በሙሉ ለሚስማማ እንደ 10G ኢተርኔት ላሉት ለፋይበር ግንኙነቶች ትግበራ የተቀየሰ ነው ፡፡
    ይህ ሞጁል ለነጠላ ሞድ ፋይበር የተቀየሰ ሲሆን በ CWDM የሞገድ ርዝመት መጠነኛ የሞገድ ርዝመት ይሠራል ፡፡
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1270nm~1610nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1270nm ~ 1610nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    የ 10Gb / s SFP + CWDM ተከታታይ የኦፕቲካል ማስተላለፊያ ለ SFP + MSA SFF-8431 ዝርዝር መግለጫ ሙሉ በሙሉ ለሚስማማ እንደ 10G ኢተርኔት ላሉት ለፋይበር ግንኙነቶች ትግበራ የተቀየሰ ነው ፡፡
    ይህ ሞጁል ለነጠላ ሞድ ፋይበር የተቀየሰ ሲሆን በ CWDM የሞገድ ርዝመት መጠነኛ የሞገድ ርዝመት ይሠራል ፡፡
    የኦፕቲካል አስተላላፊዎች የ RoHS ን መስፈርት ያሟላሉ።
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1470nm~1610nm 40km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1470nm ~ 1610nm 40km DDM DFB LC optical transceiver

    የ 10Gb / s SFP + CWDM ተከታታይ የኦፕቲካል ማስተላለፊያ ለ SFP + MSA SFF-8431 ዝርዝር መግለጫ ሙሉ በሙሉ ለሚስማማ እንደ 10G ኢተርኔት ላሉት ለፋይበር ግንኙነቶች ትግበራ የተቀየሰ ነው ፡፡
    ይህ ሞጁል ለነጠላ ሞድ ፋይበር የተቀየሰ ሲሆን በ CWDM የሞገድ ርዝመት መጠነኛ የሞገድ ርዝመት ይሠራል ፡፡
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1470nm~1610nm 80km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1470nm ~ 1610nm 80km DDM DFB LC optical transceiver

    የ 10Gb / s SFP + CWDM ተከታታይ የኦፕቲካል ማስተላለፊያ ለ SFP + MSA SFF-8431 ዝርዝር መግለጫ ሙሉ በሙሉ ለሚስማማ እንደ 10G ኢተርኔት ላሉት ለፋይበር ግንኙነቶች ትግበራ የተቀየሰ ነው ፡፡
    ይህ ሞጁል ለነጠላ ሞድ ፋይበር የተቀየሰ ሲሆን በ CWDM የሞገድ ርዝመት መጠነኛ የሞገድ ርዝመት ይሠራል ፡፡
    የኦፕቲካል አስተላላፊዎች የ RoHS ን መስፈርት ያሟላሉ።
  • 10Gb/s SFP+ SR 850nm 300m DDM VCSEL LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + SR 850nm 300m DDM VCSEL LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + SR በ 10-Gigabit ኤተርኔት አገናኞች መልቲሞድ ፋይበር ላይ ጥቅም ላይ እንዲውሉ የተቀየሱ ናቸው ፡፡ እነሱ SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-SR / SW እና 10G Fiber Channel 1200-Mx-SN-I ን ያከብራሉ. በዲጂታል ዲያግኖስቲክስ ተግባራት በ SFF-8472 በተጠቀሰው ባለ 2-ሽቦ ተከታታይ በይነገጽ በኩል ይገኛሉ ፡፡
  • 10Gb/s SFP+ LR 1310nm 10km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + LR 1310nm 10km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s የተሻሻለ አነስተኛ ቅጽ ምክንያት ሊጫኑ የሚችሉ SFP + transceivers በነጠላ ሞድ ፋይበር ላይ እስከ 10 ኪ.ሜ ድረስ በ 10-ጊጋቢት ኢተርኔት አገናኞች ውስጥ እንዲጠቀሙ ተደርገዋል ፡፡ እነሱ ከ SFF-8431 ፣ SFF-8432 እና IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW ጋር የተጣጣሙ ናቸው ፣ እና 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L ዲጂታል ዲያግኖስቲክስ ተግባራት በ 2-ሽቦ ተከታታይ በይነገጽ በኩል ይገኛሉ ፡፡ የኦፕቲካል አስተላላፊዎች የ RoHS ን መስፈርት ያሟላሉ።
  • 10Gb/s SFP+ LR 1310nm 20km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + LR 1310nm 20km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s የተሻሻለ አነስተኛ ቅጽ ምክንያት ሊጫኑ የሚችሉ SFP + transceivers በነጠላ ሞድ ፋይበር ላይ እስከ 20 ኪ.ሜ ርቀት ባለው ባለ 10-ጊጋቢት ኢተርኔት አገናኞች ውስጥ እንዲጠቀሙ ተደርገዋል ፡፡ እነሱ ከ SFF-8431 ፣ SFF-8432 እና IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW ጋር የተጣጣሙ ናቸው ፣ እና 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L ዲጂታል ዲያግኖስቲክስ ተግባራት በ 2-ሽቦ ተከታታይ በይነገጽ በኩል ይገኛሉ ፡፡ የኦፕቲካል አስተላላፊዎች የ RoHS ን መስፈርት ያሟላሉ።
  • 10Gb/s SFP+ 1310nm 40km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1310nm 40km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s ሊጫኑ የሚችሉ SFP + አስተላላፊዎች እስከ 40 ኪ.ሜ የ G.652 ነጠላ ሞገድ ፋይበር ባለ 10-ጊጋቢት ባለብዙ ተመን አገናኞች ውስጥ እንዲጠቀሙ የታቀዱ የተሻሻሉ አነስተኛ ቅጽ ምክንያቶች ተጓጓዥ SFP + አስተላላፊዎች ናቸው ፡፡ እነሱ ከ SFF-8431 1 ፣ SFF-8432 2 እና 10GBASE- ER / EW ጋር የሚጣጣሙ ናቸው; 4x ፣ 8x እና 10x Fiber Channel ን እንዲሁም የ CPRI አማራጭን ከ 2 እስከ 8 ፣ ከ 40 ኪ.ሜ በላይ አገናኞችን ይደግፉ ፡፡
    በዲጂታል ዲያግኖስቲክስ ተግባራት በ SFF-8472 በተጠቀሰው ባለ 2-ሽቦ ተከታታይ በይነገጽ በኩል ይገኛሉ ፡፡ የኦፕቲካል አስተላላፊዎች የ RoHS ን መስፈርት ያሟላሉ።
12 ቀጣይ> >> ገጽ 1/2