page_banner

ምርቶች

  • 6Gb/s SFP+ CWDM 80km DDM DFB Duplex LC optical transceiver

    6Gb / s SFP + CWDM 80km DDM DFB Duplex LC optical transceiver

    አስተላላፊዎቹ ለከፍተኛ ፍጥነት ማከማቻ አካባቢ ኔትወርኮች ፣ ለኮምፒዩተር ክላስተር መስቀለኛ መንገድ ፣ ለ OBSAI በይነገጽ ፣ ለሲፒአርአይ በይነገጽ ፣ ለጉምሩክ ከፍተኛ ፍጥነት ያለው የውሂብ ቧንቧዎች እና የኢንተር ራክ ግንኙነት ናቸው ፡፡ ትራንስሴቨር ሞዱል ከ SFP + ባለብዙ ምንጭ ስምምነት (ኤም.ኤስ.ኤ) ጋር የሚጣጣም እና ከሮኤስኤስ መስፈርት ጋር የሚስማማ ነው ፡፡
  • 6Gb/s SFP+ CWDM 40km DDM DFB Duplex LC optical transceiver

    6Gb / s SFP + CWDM 40km DDM DFB Duplex LC optical transceiver

    አስተላላፊዎቹ ለከፍተኛ ፍጥነት ማከማቻ አካባቢ ኔትወርኮች ፣ ለኮምፒዩተር ክላስተር መስቀለኛ መንገድ ፣ ለ OBSAI በይነገጽ ፣ ለሲፒአርአይ በይነገጽ ፣ ለጉምሩክ ከፍተኛ ፍጥነት ያለው የውሂብ ቧንቧዎች እና የኢንተር ራክ ግንኙነት ናቸው ፡፡ ትራንስሴቨር ሞዱል ከ SFP + ባለብዙ ምንጭ ስምምነት (ኤም.ኤስ.ኤ) ጋር የሚጣጣም እና ከሮኤስኤስ መስፈርት ጋር የሚስማማ ነው ፡፡