page_banner

ምርቶች

  • 3Gb/s SFP+ CWDM 80km DDM Duplex LC optical transceiver

    3Gb / s SFP + CWDM 80km ዲዲኤም Duplex LC optical transceiver

    አስተላላፊዎቹ ለጊጋቢት ኤተርኔት ፣ ለፋይበር ቻናል ፣ ለ SONET እና ለ ATM መተግበሪያ ዲዛይን ናቸው ፡፡ ትራንስሴቨር ሞዱል ከ SFP + ባለብዙ ምንጭ ስምምነት (ኤም.ኤስ.ኤ) ጋር የሚጣጣም እና ከሮኤስኤስ መስፈርት ጋር የሚስማማ ነው ፡፡
  • 3Gb/s SFP+ CWDM 40km DDM Duplex LC optical transceiver

    3Gb / s SFP + CWDM 40km ዲዲኤም Duplex LC optical transceiver

    አስተላላፊዎቹ ለጊጋቢት ኤተርኔት ፣ ለፋይበር ቻናል ፣ ለ SONET እና ለ ATM መተግበሪያ ዲዛይን ናቸው ፡፡ ትራንስሴቨር ሞዱል ከ SFP + ባለብዙ ምንጭ ስምምነት (ኤም.ኤስ.ኤ) ጋር የሚጣጣም እና ከሮኤስኤስ መስፈርት ጋር የሚስማማ ነው ፡፡