page_banner

ምርቶች

  • 100Gb/s CFP 1310nm 10km DDM LAN-WDM EML optical transceiver

    100Gb / s CFP 1310nm 10km DDM LAN-WDM EML optical transceiver

    የ CFP አስተላላፊዎች በ 10 ጊጋ ባይት ነጠላ ሞዱል ፋይበር በ 100 ጊጋቢት ኢተርኔት አገናኞች ውስጥ እንዲጠቀሙ የተቀየሱ ሲሆን ከ CFP MSA Specification እና IEEE 802.3ba 100GBASE-LR4 ጋር የሚጣጣም ነው ፡፡ ዲጂታል ዲያግኖስቲክስ በ MDIO በኩል ይገኛሉ ፡፡ CFP LR4 ለ RoHS መስፈርት ተገዢ ነው።
  • 100Gb/s CFP 850nm 100m DDM VCSEL optical transceiver

    100Gb / s CFP 850nm 100m DDM VCSEL የኦፕቲካል ማስተላለፊያ

    የ CFP አስተላላፊዎች በ 100 ጊጋቢት ኢተርኔት አገናኞች እና በ 10x11.2Gb / s Multimode OTN ውስጥ እንዲጠቀሙ የተቀየሱ ናቸው ፡፡ እነሱ የ CFP MSA ዝርዝር መግለጫ እና IEEE 802.3ba 100GBASE-SR10 ን ያከብራሉ። ዲጂታል ዲያግኖስቲክስ በ MDIO በኩል ይገኛሉ የኦፕቲካል ማስተላለፊያ የ RoHS መስፈርት ያሟላል።
  • 100Gb/s CFP2 1310nm 10km DDM LAN-WDM EML optical transceiver

    100Gb / s CFP2 1310nm 10km DDM LAN-WDM EML optical transceiver

    የ CFP2 አስተላላፊዎች በ 10 ጊጋ ባይት ነጠላ ሞዱል ፋይበር በ 100 ጊጋቢት ኢተርኔት አገናኞች ውስጥ እንዲጠቀሙ የተቀየሱ ሲሆን ከ CFP MSA CFP2 HW Specification እና IEEE 802.3ba 100GBASE-LR4 ጋር የሚጣጣም ነው ፡፡ በዲጂታል ዲያግኖስቲክስ በ CFP MSA አስተዳደር በይነገጽ ዝርዝር ውስጥ በተጠቀሰው በ MDIO በኩል ይገኛል ፡፡
  • 100Gb/s CFP2 850nm 100m DDM VCSEL optical transceiver

    100Gb / s CFP2 850nm 100m DDM VCSEL የኦፕቲካል ማስተላለፊያ

    የ CFP2 አስተላላፊዎች በ 100 ጊጋቢት ኢተርኔት አገናኞች እና በ 10x11.2Gb / s Multimode OTN ውስጥ እንዲጠቀሙ የተቀየሱ ናቸው ፡፡ እነሱ የ CFP2 MSA ዝርዝር መግለጫ እና IEEE 802.3ba 100GBASE-SR10 ን ያከብራሉ። ዲጂታል ዲያግኖስቲክስ በ MDIO በኩል ይገኛሉ የኦፕቲካል ማስተላለፊያ የ RoHS መስፈርት ያሟላል።
  • 100Gb/s CFP4 1310nm 10km DDM LAN-WDM EML optical transceiver

    100Gb / s CFP4 1310nm 10km DDM LAN-WDM EML optical transceiver

    100Gb / s CFP4 ለ 100 ጊባ ኤተርኔት የተሰራ ነው ፡፡ እነሱ ከ CFP MSA ፣ IEEE 802.3ba 100GBASE-LR4 ፣ IEEE802.3bm CAUI-4 እና CEI-28G-VSR ጋር የሚጣጣሙ ናቸው። የኦፕቲካል አስተላላፊዎች የ RoHS ን መስፈርት ያሟላሉ።
  • 100Gb/s CFP4 850nm 100m DDM VCSEL optical transceiver

    100Gb / s CFP4 850nm 100m DDM VCSEL የኦፕቲካል ማስተላለፊያ

    100Gb / s CFP4 ለ 100GBASE-SR4 ኤተርኔት የተሰራ ነው ፡፡ እነሱ ከ CFP4 MSA ፣ IEEE 802.3ba 100GBASE-SR4 እና CAUI-4 ፣ እና OIF CEI-28G-VSR ጋር የሚጣጣሙ ናቸው .. የኦፕቲካል አስተላላፊዎች የሮኤችኤስ መስፈርት ያሟላሉ ፡፡