page_banner

ምርቶች

40Gb / s QSFP + CWDM 40km ዲዲኤም Duplex LC optical transceiver

አጭር መግለጫ

40Gb / s 40km QSFP + Transceiver ለ 40 ኪ.ሜ የኦፕቲካል ኮሙኒኬሽን ትግበራዎች የተቀየሰ የሽግግር ሞዱል ነው ፡፡ ዲዛይኑ ከ IEEE P802.3ba መደበኛ እና ከ QSFP ባለብዙ ምንጭ ስምምነት (MSA) 40GBASE-ER4 ጋር የሚጣጣም ነው ፡፡


የምርት ዝርዝር

የምርት ማብራሪያ

ሞጁሉ የ 10 ጊባ / ሰ የኤሌክትሪክ መረጃዎችን 4 የግብዓት ሰርጦችን (ቻ) ወደ 4 CWDM የኦፕቲካል ምልክቶች ይቀይራል ፣ እና ለ 40 ጊባ / ሰ ኦፕቲካል ማስተላለፍ በአንድ ነጠላ ሰርጥ ብዙዎችን ይሞካቸዋል ፡፡ በተቃራኒው በተቀባዩ በኩል ሞጁሉ 40 ጂቢ / ሰ ግብዓት በ 4 CWDM ሰርጦች ምልክቶችን በኦፕቲካል ዲ-ማክስክስ ያጠፋቸዋል እና ወደ 4 ሰርጥ ውፅዓት የኤሌክትሪክ መረጃ ይቀይሯቸዋል ፡፡

የ 4 CWDM ሰርጦች ማዕከላዊ የሞገድ ርዝመት 1271nm ፣ 1291nm ፣ 1311nm እና 1331nm ናቸው በ ITU-T G694.2 የተገለጸው የ CWDM የሞገድ ርዝመት ፍርግርግ አባላት ፡፡ ለኦፕቲካል በይነገጽ ባለ duplex LC ማገናኛን እና ለኤሌክትሪክ በይነገጽ የ 38 ፒን ማገናኛን ይ containsል ፡፡ በረጅም ርቀት ስርዓት ውስጥ ያለውን የኦፕቲካል መበታተን ለመቀነስ ነጠላ ሞድ ፋይበር (ኤስ.ኤም.ኤፍ) በዚህ ሞጁል ውስጥ መተግበር አለበት ፡፡

የምርት ባህሪ

41.2Gbps ድምር ቢት ተመኖችን ይደግፋል 

ያልቀዘቀዘ 4x10.3Gbps CWDM አስተላላፊ

ከፍተኛ ትብነት ፒን-ቲአይ ተቀባይ

በኤስኤምኤፍ ላይ እስከ 40 ኪ.ሜ.

ባለ ሁለትዮሽ ኤል.ሲ. መያዣዎች

ትኩስ ተሰኪ የሆነ የ QSFP + ቅርፅ                  

የኃይል ማባከን <3.5W

የላቀ የ EMI አፈፃፀም ሁሉም-የብረት ቤቶች

RoHS6 ታዛዥ (መሪ ነፃ)

የሥራ ሁኔታ ሙቀት:

ንግድ-ከ 0ºC እስከ + 70 ° ሴ

ትግበራ

40GBASE-ER4

InfiniBand QDR እና DDR ግንኙነቶች

40G ቴሌኮም ግንኙነቶች

የምርት ዝርዝር መግለጫ

መለኪያ

መረጃ

መለኪያ

መረጃ

የቅጽ ምክንያት

QSFP +

የሞገድ ርዝመት

ሲኤም.ዲ.ኤም.

ከፍተኛ የውሂብ መጠን

41.2

ማክስ ማስተላለፊያ ርቀት

40 ኪ.ሜ @ SMF

አገናኝ

ባለ ሁለትዮሽ ኤል.ሲ.

ሚዲያ

ኤስ.ኤም.ኤፍ.

አስተላላፊ ዓይነት

ሲኤም.ዲ.ኤም.

ተቀባዩ ዓይነት

ኤ.ፒ.ዲ.

ዲያግኖስቲክስ

ዲዲኤም የተደገፈ

የሙቀት ክልል

ከ 0 እስከ 70 ° ሴ (ከ 32 እስከ 158 ° ፋ)

TX ኃይል

-2.7 ~ 5 ዲባ

ተቀባዩ ትብነት

<-11.5dBm

<-11.5dBm

የሃይል ፍጆታ

3.5 ዋ

የመጥፋት ውድር

3.5 ዲቢቢ

1

የጥራት ሙከራ

2

TX / RX የምልክት ጥራት ምርመራ

3

ተመን ሙከራ

4

የጨረር ስፔክትረም ሙከራ

5

የደካማነት ሙከራ

6

አስተማማኝነት እና የመረጋጋት ሙከራ

የማብቂያ ፍተሻ

xinfu

የጥራት የምስክር ወረቀት

safd (2)

CE የምስክር ወረቀት

safd (3)

የ EMC ዘገባ

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 40Gb / s QSFP + 1310nm 2km DDM Duplex LC optical transceiver

  • 155Mb / s SFP 1310nm / 1550nm 20km DDM Simplex LC optical transceiverምርት