page_banner

ምርቶች

  • 40Gb/s QSFP+ CWDM 40km DDM Duplex LC optical transceiver

    40Gb / s QSFP + CWDM 40km ዲዲኤም Duplex LC optical transceiver

    40Gb / s 40km QSFP + Transceiver ለ 40 ኪ.ሜ የኦፕቲካል ኮሙኒኬሽን ትግበራዎች የተቀየሰ የሽግግር ሞዱል ነው ፡፡ ዲዛይኑ ከ IEEE P802.3ba መደበኛ እና ከ QSFP ባለብዙ ምንጭ ስምምነት (MSA) 40GBASE-ER4 ጋር የሚጣጣም ነው ፡፡
  • 40Gb/s QSFP+ 1310nm 2km DDM Duplex LC optical transceiver

    40Gb / s QSFP + 1310nm 2km DDM Duplex LC optical transceiver

    40Gb / s 2km QSFP + Transceiver ለ 40GBASE-LR4 ፣ ለ InfiniBand QDR እና ለ DDR ግንኙነቶች እና ለ 40 ጂ ቴሌኮም ግንኙነቶች ትግበራዎች የተቀየሰ transceiver ሞዱል ነው ፡፡ ዲዛይኑ ከ IEEE P802.3ba መደበኛ እና ከ QSFP ባለብዙ ምንጭ ስምምነት (ኤም.ኤስ.ኤ) እና ከ QDR / DDR Infiniband የመረጃ ተመኖች 40GBASE-LR4 ጋር የሚጣጣም ነው ፡፡
  • 40Gb/s QSFP+ SR 850nm 100m DDM MTP/MPO optical transceiver

    40Gb / s QSFP + SR 850nm 100m DDM MTP / MPO optical transceiver

    የ QSFP + transceiver ሞጁሎች በአራት 10 ጊጋቢት በሰከንድ አገናኞች መቋረጥን ጨምሮ በትይዩ መልቲሞድ ፋይበር ላይ በ 40 ጊጋቢት በሰከንድ አገናኞች ውስጥ እንዲጠቀሙበት የተቀየሱ ናቸው ፡፡ እነሱ ከ QSFP + MSA እና ከ IEEE 802.3ba ፣ 40GBASE-SR4 እና ከ IEEE 802.3ba 10GBASE-SR ጋር የሚጣጣሙ ናቸው። በ QSFP + MSA በተገለጸው መሠረት የዲጂታል ዲያግኖስቲክስ ተግባራት በ I2C በይነገጽ በኩል ይገኛሉ። 
  • 40Gb/s QSFP+ LR 1310nm 10km DDM Duplex LC optical transceiver

    40Gb / s QSFP + LR 1310nm 10km DDM Duplex LC optical transceiver

    40Gb / s 10km QSFP + Transceiver ለ 10 ኪ.ሜ የኦፕቲካል ኮሙኒኬሽን ትግበራዎች የተቀየሰ ትራንስሴቨር ሞዱል ነው ፡፡ ዲዛይኑ ከ IEEE P802.3ba መደበኛ እና ከ QSFP ባለብዙ ምንጭ ስምምነት (ኤም.ኤስ.ኤ) 40GBASE-LR4 ጋር የሚጣጣም ነው ፡፡