page_banner

ምርቶች

  • 3Gb/s SFP+ 1550nm 80km DDM Duplex LC optical transceiver

    3Gb / s SFP + 1550nm 80km ዲዲኤም Duplex LC optical transceiver

    አስተላላፊዎቹ ለጊጋቢት ኤተርኔት ፣ ለፋይበር ሰርጥ ፣ ለ OBSAI እና ለ CPRI መተግበሪያ ዲዛይን ናቸው ፡፡ ትራንስሴቨር ሞዱል ከ SFP + ባለብዙ ምንጭ ስምምነት (ኤም.ኤስ.ኤ) ጋር የሚጣጣም እና ከሮኤስኤስ መስፈርት ጋር የሚስማማ ነው ፡፡
  • 3Gb/s SFP+ 1550nm 40km DDM Duplex LC optical transceiver

    3Gb / s SFP + 1550nm 40km ዲዲኤም Duplex LC optical transceiver

    አስተላላፊዎቹ ለጊጋቢት ኤተርኔት ፣ ለፋይበር ሰርጥ ፣ ለ OBSAI እና ለ CPRI መተግበሪያ ዲዛይን ናቸው ፡፡ ትራንስሴቨር ሞዱል ከ SFP + ባለብዙ ምንጭ ስምምነት (ኤም.ኤስ.ኤ) ጋር የሚጣጣም እና ከሮኤስኤስ መስፈርት ጋር የሚስማማ ነው ፡፡
  • 3Gb/s SFP+ 1310nm 40km DDM Duplex LC optical transceiver

    3Gb / s SFP + 1310nm 40km ዲዲኤም Duplex LC optical transceiver

    አስተላላፊዎቹ ለጊጋቢት ኤተርኔት ፣ ለፋይበር ሰርጥ ፣ ለ OBSAI እና ለ CPRI መተግበሪያ ዲዛይን ናቸው ፡፡ ትራንስሴቨር ሞዱል ከ SFP + ባለብዙ ምንጭ ስምምነት (ኤም.ኤስ.ኤ) ጋር የሚጣጣም እና ከሮኤስኤስ መስፈርት ጋር የሚስማማ ነው ፡፡
  • 3Gb/s SFP+ 1310nm 20km DDM Duplex LC optical transceiver

    3Gb / s SFP + 1310nm 20km ዲዲኤም Duplex LC optical transceiver

    አስተላላፊዎቹ ለጊጋቢት ኤተርኔት ፣ ለፋይበር ሰርጥ ፣ ለ OBSAI እና ለ CPRI መተግበሪያ ዲዛይን ናቸው ፡፡ ትራንስሴቨር ሞዱል ከ SFP + ባለብዙ ምንጭ ስምምነት (ኤም.ኤስ.ኤ) ጋር የሚጣጣም እና ከሮኤስኤስ መስፈርት ጋር የሚስማማ ነው ፡፡
  • 3Gb/s SFP+ BIDI 1490nm/1550nm 40km DDM Simplex LC optical transceiver

    3Gb / s SFP + BIDI 1490nm / 1550nm 40km ዲዲኤም Simplex LC optical transceiver

    አስተላላፊዎቹ ለ SDH STM-16 ፣ SONET OC-48 ፣ 1X / 2X Fiber Channel ፣ WDM ትግበራ እና ከ CPRI / OBSAI ጋር የሚጣጣም ዲዛይን ናቸው ፡፡ ትራንስሴቨር ሞዱል ከ SFP + ባለብዙ ምንጭ ስምምነት (ኤም.ኤስ.ኤ) ጋር የሚጣጣም እና ከሮኤስኤስ መስፈርት ጋር የሚስማማ ነው ፡፡
  • 3Gb/s SFP+ CWDM 80km DDM Duplex LC optical transceiver

    3Gb / s SFP + CWDM 80km ዲዲኤም Duplex LC optical transceiver

    አስተላላፊዎቹ ለጊጋቢት ኤተርኔት ፣ ለፋይበር ቻናል ፣ ለ SONET እና ለ ATM መተግበሪያ ዲዛይን ናቸው ፡፡ ትራንስሴቨር ሞዱል ከ SFP + ባለብዙ ምንጭ ስምምነት (ኤም.ኤስ.ኤ) ጋር የሚጣጣም እና ከሮኤስኤስ መስፈርት ጋር የሚስማማ ነው ፡፡
  • 3Gb/s SFP+ 1310nm 5km DDM Duplex LC optical transceiver

    3Gb / s SFP + 1310nm 5km DDM Duplex LC optical transceiver

    አስተላላፊዎቹ ለጊጋቢት ኤተርኔት ፣ ለፋይበር ሰርጥ ፣ ለ OBSAI እና ለ CPRI መተግበሪያ ዲዛይን ናቸው ፡፡ ትራንስሴቨር ሞዱል ከ SFP + ባለብዙ ምንጭ ስምምነት (ኤም.ኤስ.ኤ) ጋር የሚጣጣም እና ከሮኤስኤስ መስፈርት ጋር የሚስማማ ነው ፡፡
  • 3Gb/s SFP+ 850nm 300m DDM Duplex LC optical transceiver

    3Gb / s SFP + 850nm 300m DDM Duplex LC optical transceiver

    አስተላላፊዎቹ ለጊጋቢት ኤተርኔት ፣ ለፋይበር ሰርጥ ፣ ለ OBSAI እና ለ CPRI መተግበሪያ ዲዛይን ናቸው ፡፡ ትራንስሴቨር ሞዱል ከ SFP + ባለብዙ ምንጭ ስምምነት (ኤም.ኤስ.ኤ) ጋር የሚጣጣም እና ከሮኤስኤስ መስፈርት ጋር የሚስማማ ነው ፡፡
  • 3Gb/s SFP+ CWDM 40km DDM Duplex LC optical transceiver

    3Gb / s SFP + CWDM 40km ዲዲኤም Duplex LC optical transceiver

    አስተላላፊዎቹ ለጊጋቢት ኤተርኔት ፣ ለፋይበር ቻናል ፣ ለ SONET እና ለ ATM መተግበሪያ ዲዛይን ናቸው ፡፡ ትራንስሴቨር ሞዱል ከ SFP + ባለብዙ ምንጭ ስምምነት (ኤም.ኤስ.ኤ) ጋር የሚጣጣም እና ከሮኤስኤስ መስፈርት ጋር የሚስማማ ነው ፡፡
  • 3Gb/s SFP+ BIDI 1310nm/1550nm 20km DDM Simplex LC optical transceiver

    3Gb / s SFP + BIDI 1310nm / 1550nm 20km ዲዲኤም Simplex LC optical transceiver

    አስተላላፊዎቹ ለ SDH STM-16 ፣ SONET OC-48 ፣ 1X / 2X Fiber Channel ፣ WDM ትግበራ እና ከ CPRI / OBSAI ጋር የሚጣጣም ዲዛይን ናቸው ፡፡ ትራንስሴቨር ሞዱል ከ SFP + ባለብዙ ምንጭ ስምምነት (ኤም.ኤስ.ኤ) ጋር የሚጣጣም እና ከሮኤስኤስ መስፈርት ጋር የሚስማማ ነው ፡፡
  • 3Gb/s SFP+ BIDI 1490nm/1550nm 80km DDM Simplex LC optical transceiver

    3Gb / s SFP + BIDI 1490nm / 1550nm 80km DDM Simplex LC optical transceiver

    አስተላላፊዎቹ ለ SDH STM-16 ፣ SONET OC-48 ፣ 1X / 2X Fiber Channel ፣ WDM ትግበራ እና ከ CPRI / OBSAI ጋር የሚጣጣም ዲዛይን ናቸው ፡፡ ትራንስሴቨር ሞዱል ከ SFP + ባለብዙ ምንጭ ስምምነት (ኤም.ኤስ.ኤ) ጋር የሚጣጣም እና ከሮኤስኤስ መስፈርት ጋር የሚስማማ ነው ፡፡
  • 3Gbps SFP 1310nm  5KM

    3Gbps SFP 1310nm 5KM

    የምርት መግለጫ የ 10Gb / s SFP + CWDM ተከታታይ የኦፕቲካል ማስተላለፊያ የ SFP + MSA SFF-8431 ዝርዝርን ሙሉ በሙሉ የሚያከብር እንደ 10G ኢተርኔት ያሉ ለፋይበር ግንኙነቶች ትግበራ የተቀየሰ ነው ፡፡ ይህ ሞጁል ለአንድ ነጠላ ሞድ ፋይበር የተቀየሰ ሲሆን በ CWDM የሞገድ ርዝመት ይሠራል ፡፡ የምርት ባህሪ ነጠላ ሞድ ፋይበር ማስተላለፊያ የ SFP ባለብዙ ምንጭ ፓኬጅ ከ LC መቀበያ ጋር እስከ 10 ጊባ / ሰ የውሂብ አገናኞች የሙቅ-ተጓጓዥ ችሎታ ነጠላ + የ 3.3 ቪ የኃይል አቅርቦት ከ Specifi ጋር