page_banner

ምርቶች

25Gb / s SFP28 LAN-WDM 10km DDM EML Duplex LC optical transceiver

አጭር መግለጫ

የ SFP28 LAN-WDM ሞዱል ከ SFF-8431 ፣ SFF-8432 እና IEEE 802.3CC 25GBASE-ER ጋር የሚስማማ ነው። በዲጂታል ዲያግኖስቲክስ ተግባራት በ SFF-8472 በተጠቀሰው ባለ 2-ሽቦ ተከታታይ በይነገጽ በኩል ይገኛሉ ፡፡ የኦፕቲካል ማስተላለፊያ ከ RoHS መስፈርት ጋር ይጣጣማል።


የምርት ዝርዝር

የምርት ማብራሪያ:

25G LAN WDM በጣም የታመቀ የጨረር ማስተላለፊያ ሞዱል ነው እና 12 የሞገድ ርዝመት አለው ፡፡ የ LAN-WDM EML አስተላላፊ እና ኤ.ፒ.ዲ መቀበያ በኤስኤምኤፍ ላይ እስከ 10 ኪ.ሜ አገናኞች ድረስ ለኤተርኔት መተግበሪያዎች የላቀ አፈፃፀም ይሰጣሉ ፡፡

የምርት ባህሪ

እስከ 25 ጊባ / ሰ ድረስ የሚሰራ የውሂብ መጠን
LAN-WDM EML ማቀዝቀዣ ሌዘር እና ኤ.ፒ.ዲ መቀበያ
የሙቅ-ተሰኪ የ SFP28 አሻራ
አብሮ የተሰራ የዲጂታል ምርመራ ተግባራት
ነጠላ + 3.3 ቪ የኃይል አቅርቦት
ከ 2.0 W በታች የኃይል ማባከን
በሁለቱም ሲስተም እና ተቀባዩ ሰርጥ ላይ የውስጥ ሲዲአር
ሲዲአር ማለፊያ ይደግፉ
የ SFP28 MSA ጥቅል ከመያዣ LC አገናኝ ጋር
በጣም ዝቅተኛ ጀተር
በጣም ዝቅተኛ EMI እና በጣም ጥሩ የ ESD ጥበቃ
የ RoHS ተገዢ

ትግበራ

25GBASE-LR 25G ኤተርኔት
25.78125 Gb / s LAN-WDM
CPRI / eCPRI
ሌላ የጨረር አገናኝ

የምርት ዝርዝር መግለጫ

መለኪያ መረጃ መለኪያ መረጃ
የቅጽ ምክንያት SFP28 እ.ኤ.አ. የሞገድ ርዝመት LANWDM
ከፍተኛ የውሂብ መጠን 25.78125 ጊባበሰ ማክስ ማስተላለፊያ ርቀት 10 ኪ.ሜ.
አገናኝ ባለ ሁለትዮሽ ኤል.ሲ. ሚዲያ ኤስ
አስተላላፊ ዓይነት LANWDM EML ተቀባዩ ዓይነት ኤ.ፒ.ዲ.
ዲያግኖስቲክስ ዲዲኤም የተደገፈ የሙቀት ክልል ከ 0 እስከ 70 ° ሴ
TX Power እያንዳንዱ መስመር -2 ~ + 6 ድ.ቢ. ተቀባዩ ትብነት <-19.5dBm
<-19.5dBm የሃይል ፍጆታ 2 ወ የመጥፋት ውድር

6 ድ.ቢ.

1

የጥራት ሙከራ

2

TX / RX የምልክት ጥራት ምርመራ

3

ተመን ሙከራ

4

የጨረር ስፔክትረም ሙከራ

5

የደካማነት ሙከራ

6

አስተማማኝነት እና የመረጋጋት ሙከራ

የማብቂያ ፍተሻ

xinfu

የጥራት የምስክር ወረቀት

safd (2)

CE የምስክር ወረቀት

safd (3)

የ EMC ዘገባ

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 25Gb / s SFP28 CWDM 40km DDM EML Duplex LC optical transceiver

  • 25Gb / s SFP28 LAN-WDM 40km DDM EML Duplex LC optical transceiverምርት