page_banner

ምርቶች

155Mb / s SFP 1310nm / 1550nm 20km DDM Simplex LC optical transceiver

አጭር መግለጫ

100Gb / s CFP4 ለ 100GBASE-SR4 ኤተርኔት የተሰራ ነው ፡፡ እነሱ ከ CFP4 MSA ፣ IEEE 802.3ba 100GBASE-SR4 እና CAUI-4 ፣ እና OIF CEI-28G-VSR ጋር የሚጣጣሙ ናቸው .. የኦፕቲካል አስተላላፊዎች የሮኤችኤስ መስፈርት ያሟላሉ ፡፡


የምርት ዝርዝር

የምርት ማብራሪያ

የኤስ.ፒ.ፒ. አስተላላፊዎች ከፍተኛ አፈፃፀም ያላቸው ፣ ወጪ ቆጣቢ ሞጁሎች ናቸው ፡፡ የዲጂታል ዲያግኖስቲክስ ተግባራት በ SFF-8472 በተጠቀሰው ባለ 2-ሽቦ ተከታታይ አውቶቡስ በኩል ይገኛሉ ፡፡ የ 100Base-LX ኤተርኔት 20 ኪ.ሜ መተግበሪያን ለማረጋገጥ ተቀባዩ ክፍል ፒን መቀበያ ይጠቀማል እንዲሁም አስተላላፊው 1310 nm FP laser እና 1550nm FP laser ይጠቀማል

የምርት ባህሪ

እስከ 155 ሜባ / ሰ የውሂብ አገናኞች

ሙቅ-ሊመዘገብ የሚችል

ነጠላ የኤል.ሲ. ማገናኛ

በ 9/125 9m SMF እስከ 20 ኪ.ሜ.

አብሮ የተሰራ WDM

ነጠላ + 3.3V የኃይል አቅርቦት

ከ SFF-8472 ጋር የተጣጣመ የክትትል በይነገጽ

የክወና የሙቀት ወሰን--40 C እስከ 85-/ -5 C ከ 85 C / -0 C እስከ 70 C

የ RoHS ተገዢ እና መሪ ነፃ

ትግበራ

ፈጣን ኤተርኔት

SDH STM-1 / SONET OC-03

WDM ትግበራ

የምርት ዝርዝር መግለጫ

መለኪያ መረጃ መለኪያ መረጃ
የቅጽ ምክንያት ኤስ.አይ.ፒ. የሞገድ ርዝመት 1310nm / 1550nm
ከፍተኛ የውሂብ መጠን 100 ሜባ / ሰ ማክስ ማስተላለፊያ ርቀት 20 ኪ.ሜ.
አገናኝ ሲምፕሌክስ ኤል.ሲ. የመጥፋት ውድር 9 ዲ.ቢ.
አስተላላፊ ዓይነት ኤፍ.ፒ. ተቀባዩ ዓይነት ፒንቲያ
ዲያግኖስቲክስ ዲዲኤም የተደገፈ የሙቀት ክልል ከ 0 እስከ 70 ° ሴ /

-40 ° ሴ ~ + 85 ° ሴ

TX ኃይል -13 ~ -7dBm ተቀባዩ ትብነት <-34dBm

<-34dBm

1

የጥራት ሙከራ

2

TX / RX የምልክት ጥራት ምርመራ

3

ተመን ሙከራ

4

የጨረር ስፔክትረም ሙከራ

5

የደካማነት ሙከራ

6

አስተማማኝነት እና የመረጋጋት ሙከራ

የማብቂያ ፍተሻ

xinfu

የጥራት የምስክር ወረቀት

safd (2)

CE የምስክር ወረቀት

safd (3)

የ EMC ዘገባ

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 40Gb / s QSFP + CWDM 40km ዲዲኤም Duplex LC optical transceiver