page_banner

ምርቶች

10Gb / s SFP + LR 1310nm 20km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

አጭር መግለጫ

10Gb / s የተሻሻለ አነስተኛ ቅጽ ምክንያት ሊጫኑ የሚችሉ SFP + transceivers በነጠላ ሞድ ፋይበር ላይ እስከ 20 ኪ.ሜ ርቀት ባለው ባለ 10-ጊጋቢት ኢተርኔት አገናኞች ውስጥ እንዲጠቀሙ ተደርገዋል ፡፡ እነሱ ከ SFF-8431 ፣ SFF-8432 እና IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW ጋር የተጣጣሙ ናቸው ፣ እና 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L ዲጂታል ዲያግኖስቲክስ ተግባራት በ 2-ሽቦ ተከታታይ በይነገጽ በኩል ይገኛሉ ፡፡ የኦፕቲካል አስተላላፊዎች የ RoHS ን መስፈርት ያሟላሉ።


የምርት ዝርዝር

የምርት ማብራሪያ

10Gb / s የተሻሻለ አነስተኛ ቅጽ ምክንያት ሊጫኑ የሚችሉ SFP + transceivers በነጠላ ሞድ ፋይበር ላይ እስከ 20 ኪ.ሜ ርቀት ባለው ባለ 10-ጊጋቢት ኢተርኔት አገናኞች ውስጥ እንዲጠቀሙ ተደርገዋል ፡፡ እነሱ ከ SFF-8431 ፣ SFF-8432 እና IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW ጋር የተጣጣሙ ናቸው ፣ እና 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L ዲጂታል ዲያግኖስቲክስ ተግባራት በ 2-ሽቦ ተከታታይ በይነገጽ በኩል ይገኛሉ ፡፡ የኦፕቲካል አስተላላፊዎች የ RoHS ን መስፈርት ያሟላሉ።

የምርት ባህሪ

ነጠላ ሞድ ፋይበር ማስተላለፍ
SFP ባለብዙ-ምንጭ ጥቅል ከ LC መቀበያ ጋር
እስከ 10 ጊባ / ሰ የውሂብ አገናኞች
የሙቅ-ተጣጣፊ ችሎታ
ነጠላ + 3.3V የኃይል አቅርቦት
ለ IEEE802.3Z ዝርዝር መግለጫዎች ተገዢ
ከቤልኮርኮር TA-NWT-000983 ጋር የሚጣጣም
ከ IEC60825-1 ጋር የሚጣጣም የጨረር ክፍል 1 ን ለመገናኘት የተነደፈው የአይን ደህንነት

ትግበራ

ጊጋቢት ኢተርኔት
ፋይበር ሰርጥ
WDM ትግበራ

የምርት ዝርዝር መግለጫ

መለኪያ መረጃ መለኪያ መረጃ
የቅጽ ምክንያት SFP + የሞገድ ርዝመት 1310nm
ከፍተኛ የውሂብ መጠን 10 ጊጋ ባይት ማክስ ማስተላለፊያ ርቀት 20 ኪ.ሜ.
አገናኝ ባለ ሁለትዮሽ ኤል.ሲ. ሚዲያ ኤስ.ኤም.ኤፍ.
አስተላላፊ ዓይነት 1310nm DFB ተቀባዩ ዓይነት ፒንቲያ
ዲያግኖስቲክስ ዲዲኤም የተደገፈ የሙቀት ክልል ከ 0 እስከ 70 ° ሴ /

-40 ° ሴ ~ + 85 ° ሴ

TX Power እያንዳንዱ መስመር -4 ~ + 2 ዲባ ተቀባዩ ትብነት <-14dBm
<-14dBm የሃይል ፍጆታ 3.5 ዋ የመጥፋት ውድር

4 ዲ.ቢ.

1

የጥራት ሙከራ

2

TX / RX የምልክት ጥራት ምርመራ

3

ተመን ሙከራ

4

የጨረር ስፔክትረም ሙከራ

5

የደካማነት ሙከራ

6

አስተማማኝነት እና የመረጋጋት ሙከራ

የማብቂያ ፍተሻ

xinfu

የጥራት የምስክር ወረቀት

safd (2)

CE የምስክር ወረቀት

safd (3)

የ EMC ዘገባ

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 10Gb / s SFP + LR 1310nm 10km DDM DFB LC Duplex optical transceiver